Eich ymgeiswyr Plaid Cymru ar gyfer Cyngor Bwrdeistref Sirol Caerffili

06/04/2017

Dyma eich ymgeiswyr Plaid Cymru sydd yn sefyll yn etholiadau Cyngor Bwrdeistref Sirol Caerffili, ddydd Iau, Mai 4ydd, ynghyd â’r nifer o seddi ymhob ward.

Aber Valley  (3 o seddi)

Lyndon Binding – Plaid Cymru

John Eryl Roberts – Plaid Cymru

John Taylor – Plaid Cymru

Aberbargoed  (2 o seddi)

Lowri Carys Edwards – Plaid Cymru

Ted Edwards – Plaid Cymru

Abercarn  (2 o seddi)

Jill Elizabeth Jones – Plaid Cymru

Tud Jones – Plaid Cymru

Argoed  (1 o seddi)

Roger John Moore – Plaid Cymru

Bargoed (3 o seddi)

Gill Jones – Plaid Cymru

Andrew Thomas Nutt – Plaid Cymru

Kevin Philip Viney – Plaid Cymru

Bedwas, Trethomas and Machen (4 o seddi)

Daniel Llewellyn – Plaid Cymru

Gareth Llewellyn – Plaid Cymru

Paul Stringer – Plaid Cymru

Teresa Winiarski – Plaid Cymru

Blackwood  (3 o seddi)

Steven Anthony Blakeman – Plaid Cymru 

Darren Jones – Plaid Cymru

Andrew Short – Plaid Cymru

Crosskeys (1 o seddi)

Christopher Philip Norman Cook – Plaid Cymru

Crumlin (2 o seddi)

Mike Davies – Plaid Cymru

Alwyn Lewis Lloyd – Plaid Cymru

Gilfach (1 o seddi)

Ken Houston – Plaid Cymru

Hengoed (2 o seddi)

Donna Cushing – Plaid Cymru

Teresa Elizabeth Parry – Plaid Cymru

Llanbradach (2 o seddi)

Robert William Gough – Plaid Cymru

Colin Peter Mann – Plaid Cymru

Maesycwmmer (1 o seddi)

Catrin Sara Moss – Plaid Cymru

Morgan Jones (3 o seddi)

Phil Bevan – Plaid Cymru

Roger Bidgood – Plaid Cymru

Mike Prew – Plaid Cymru

Moriah (2 o seddi)

Nathan Thomas Flanagan – Plaid Cymru

Nelson (2 o seddi)

Malcolm Tucker – Plaid Cymru

Marls Tucker – Plaid Cymru

New Tredegar (2 o seddi)

Rachael Joanne Dixon – Plaid Cymru

Bethany Adele Edwards – Plaid Cymru

Newbridge (3 o seddi)

Kath Baker – Plaid Cymru

Rhys Mills – Plaid Cymru

Wayne Lewis Morrisey – Plaid Cymru

Pengam (2 o seddi)

Chris Paul – Plaid Cymru

Noel Geoffrey Turner – Plaid Cymru

Penmaen  (2 o seddi)

John Owen Evans – Plaid Cymru

Kevin Jones – Plaid Cymru

Penyrheol (4 o seddi)

Margaret Eiddwen Sargent – Plaid Cymru

Jon Scriven – Plaid Cymru

Steven John Skivens – Plaid Cymru

Lindsay Geoffrey Whittle – Plaid Cymru

Pontllanfraith (3 o seddi)

Jim Criddle – Plaid Cymru

Zoe Alexandra Hammond – Plaid Cymru

Mike Jackson – Plaid Cymru

Pontlottyn  (1 o seddi)

David Adam Rees – Plaid Cymru

Risca East (3 o seddi)

Gareth Macleur – Plaid Cymru

Alexander Owen – Plaid Cymru

Luke Smith – Plaid Cymru

Risca West 2 o seddi)

Matthew Robert Farrell – Plaid Cymru

Brian Hancock – Plaid Cymru

St Cattwg (3 o seddi)

Jessica Alfonso Robledo – Plaid Cymru

Wyndham Matthews – Plaid Cymru

Richard Euan Osborne – Plaid Cymru

St James (3 o seddi)

Paul Michael Bradbury – Plaid Cymru

Jayne Elizabeth Garland – Plaid Cymru

John Anthony Leek – Plaid Cymru

St Martins (3 o seddi)

Colin Elsbury – Plaid Cymru

James Emmanuel Fussell – Plaid Cymru

Steve Kent – Plaid Cymru

Ynysddu  (2 o seddi)

Lyn Ackerman – Plaid Cymru

Terry Birkett – Plaid Cymru

Ystrad Mynach (2 o seddi)

Alan Patrick Angel – Plaid Cymru

Martyn Paul James – Plaid Cymru